Tuesday, May 21, 2024
Google search engine
Homeगावाकडची बातमीमोहक रोमँटिक गाणे 'मन क्यूँ बेहका जा रहा है' अंकुर ओझा आणि...
spot_img
spot_img

मोहक रोमँटिक गाणे ‘मन क्यूँ बेहका जा रहा है’ अंकुर ओझा आणि परी ठाकूर यांनी गायलेले, शंतनु भामरे आणि अना गावरिचकोवा अभिनीत, एका महिन्यापेक्षा कमी कालावधीत 1.2 मिलियन पेक्षा जास्त 

 

मोहक रोमँटिक गाणे ‘मन क्यूँ बेहका जा रहा है’ अंकुर ओझा आणि परी ठाकूर यांनी गायलेले, शंतनु भामरे आणि अना गावरिचकोवा अभिनीत, एका महिन्यापेक्षा कमी कालावधीत 1.2 मिलियन पेक्षा जास्त व्हूज मिळाले 

 

 

यूट्यूब लिंक : https://youtu.be/CFP5ZV6W2zk

 

नवीनतम माहिती आणि आगामी व्हिडिओ पाहण्यासाठी कृपया माझ्या चॅनलला सबस्क्राइब करा, YouTube वर व्हिडिओला लाईक करा आणि कमेंट करा आणि कृपया व्हिडिओ तुमच्या कुटुंबीयांसह, नातेवाईकांसह, मित्रांसह, सहकाऱ्यांसोबत, तुमच्या विविध असोसिएशनमध्ये, सर्व व्हॉट्सअॅप ग्रुप्समध्ये आणि तुमच्या विस्तृत नेटवर्कमध्ये शेअर / फॉरवर्ड करा..

मन क्यूँ बहका जा रहा है हा मोहक रोमँटिक हिंदी व्हिडिओ गाण्याचा अल्बम *शान से एंटरटेनमेंट* च्या बॅनरखाली बनवला आहे आणि शंतनु भामरे निर्मित आहे. अंकुर ओझा यांनी संगीतबद्ध केलेले हृदयस्पर्शी गीत आणि संगीत, अंकुर ओझा आणि परी ठाकूर यांनी गायले आहे. मोहक रोमँटिक गाण्याच्या आवश्यकतेनुसार तिच्या आवाजाच्या पोतमुळे अंकुरने हे गाणे गाण्यासाठी हेतुपुरस्सर परीची निवड केली आणि तिने या गाण्याला चांगला न्याय दिला. मेल व्हर्जन प्रांशु झा यांनी गायले आहे. अंकुरची अनेक गाणी प्रतिष्ठित झी म्युझिक रेकॉर्ड लेबलवर रिलीज झाली आहेत. *एका महिन्या पेक्षा कमी कालावधीत या गाण्याला 1.2 मिलियन पेक्षा जास्त व्ह्यूज मिळाले कारण ते जगभरात मोठ्या प्रमाणावर पसंत आणि स्वीकारले जात आहे!*

 

मन क्यूँ बेहका जा रहा है  अभिनेते सुंदर ॲना गाव्रिचकोवा ज्याचा जन्म ब्रजान्स्क, ब्रायनस्काया ओब्लास्ट, रशिया येथे झाला आणि मॉस्को, रशिया येथे वाढलेली, मॉडेल आणि अभिनेत्या शिवाय ती अतिशय गंभीरपणे योगाभ्यास करते, तिने अनेक चित्रपटांमध्ये भाग घेतला, त्यापैकी एक द केरळ स्टोरी आहे. ती भारतावर प्रेमाने भरलेली आहे आणि पृथ्वीवरील सर्व लोकांनी शांततेत आणि प्रेमाने जगावे अशी तिची इच्छा आहे आणि हँडसम आणि मल्टी टॅलेंटेड अभिनेता शंतनु भामरे यांच्या विरुद्ध जोडी आहे. हे गाणे Y जनरेशन आणि जनरेशन Z (सामान्यत: 18 वर्षे ते 35 वर्षे वयोगटासाठी) लक्षात घेऊन तयार केले जात आहे, तरी X जनरेशनची नवीनतम चव असल्यास त्यांना ते आवडेल आणि ते सध्याच्या पिढीशी सामावून जात असतील तर.

 

पोस्टर्स, टीझर, ऑडिओ व्हर्जन आणि ऑडिओ स्ट्रीमिंग मंगळवार 9 एप्रिल 2024 गुढी पाडव्या च्या शुभ दिवशी रिलीझ करण्यात आले. तेव्हापासून गाण्याबद्दलची उत्सुकता नाटकीयरित्या वाढली होती. चाहते आणि रोमँटिक गाण्याचे रसिक आतुरतेने मन क्यूँ बहका जा रहा है पूर्ण गाण्याच्या रिलीजची वाट पाहत होते!

गाण्याचे व्हिडिओ शूटिंग रवी शर्मा यांच्या दिग्दर्शनाखाली बीच हाऊस, मध आयलंड, मुंबई येथे पार पडले होते, चेतना सिंग यांनी नृत्यदिग्दर्शन केले, पूजा बस्नेत यांनी संकल्पना केली, रवी शर्मा यांनी छायाचित्रण केले. तपन बेहरा आणि मेकअप आणि हेअर आर्टिस्ट वृषाली तुपे यांची स्टिल फोटोग्राफी. रवी शर्मा हे सनम तेरी कसम / डीओजी /AADESH / झी म्युझिक / टी – मालिका / एमबी संगीत सारख्या अनेक प्रतिष्ठित प्रोजेक्ट्स चे डायरेक्टर आहेत.

 

अशा मोहक रोमँटिक गाण्यात शंतनु पहिल्यांदाच तुम्हाला पाहायला मिळणार आहे. कोणत्याही मोहक रोमँटिक गाण्यासाठी सह-कलाकाराची खूप चांगली समज आणि केमिस्ट्री असावी लागते जी अना गाव्रिचकोवाने दाखवली आहे, ती खरोखरच तिच्या पात्रात उतरली आणि गाण्यात तिचे उत्कृष्ट सीन्स दिले, तुम्हाला या गाण्यात शंतनु आणि अनांची अगदी नैसर्गिक केमिस्ट्री दिसते, जणू ते एकमेकांना फार पूर्वीपासून ओळखतात.

 

व्हिडीओ फॉरमॅट व्यतिरिक्त ते फेसबुक, इंस्टाग्राम, विंक, जिओसावन, यूट्यूब म्युझिक, ऍपल म्युझिक, आयट्यून्स, गाना, स्पॉटिफाई, हंगामा म्युझिक, रेसो, साउंडक्लाउड, टाइडल, डीझर इत्यादीं सर्व ऑडिओ स्ट्रीमिंग प्लॅटफॉर्मवर, सर्व दूरसंचार ऑपरेटर च्या कॉलर ट्यून सह आधीच रिलीज झाले आहे. तसेच हंगामा म्युझिक, हंगामा प्ले, हंगामा, वनप्लस टीव्ही, एमआय लेड टीव्ही, टाटा प्ले म्युझिक, हेफ्टीव्हर्स, टीसीएल, ॲमेझॉन फायरटीव्ही स्टिक, एअरटेल डिजिटल टीव्ही इत्यादी विविध ओटीटीवर प्रदर्शित केले आहे.

 

गाण्याचे निर्माते शंतनु भामरे हे गाण्याचे पुरेसं मार्केटिंग आणि प्रमोशन करण्यासाठी कटिबद्ध आहेत जेणेकरून मिलियन व्ह्यूज मिळतील!* गाणे लाखो लोकांपर्यंत पोहोचवण्यासाठी प्रत्येक निर्मात्याने मार्केटिंग आणि प्रमोशनसाठी गाने बनवायला जेवढा पैसा लागतो तेवढाच पैसा मार्केटिंग आणि प्रमोशनसाठी गुंतवला पाहिजे, असे त्यांचे मत आहे. ‘जो दिखता है, वो बिकता है’

 

2013 मध्ये शंतनुचा प्रवास सुरू झाला, जेव्हा त्याने सुनील शेट्टीच्या ‘*एनीमी’ (2013)* चित्रपटातून मोठ्या पडद्यावर पहिल्यांदा दिसला. गेल्या काही वर्षांत, शंतनुने ‘मंत्रा’ (2017),दोस्ती के साइड इफेक्ट्स‘ (2019) झलकी’ (2019)आणि ‘कॉलर बॉम्ब’ (2021)यासह अनेक उल्लेखनीय प्रोजेक्ट्स मध्ये सातत्याने आपली अभिनय प्रतिभा दाखवली आहे. प्रसिद्ध कमलेश सावंत (दृश्यम फेम अजय देवगण, भूतनाथ रिटर्न्स, अमिताभ बच्चन, फोर्स, इ.) यांच्या विरुद्ध ‘फायर ऑफ लव्ह रेड‘ या हिंदी फीचर फिल्ममध्ये जेलरच्या महत्त्वपूर्ण भूमिकेसाठी शंतनु प्रसिद्ध आहे.

 

पारंपारिक सिनेमांच्या पलीकडे जाऊन, शंतनु आता दोन हिंदी वेब सिरीजसाठी चर्चेत आहे एक म्हणजे स्कूटर रिश्तों का ज्यामध्ये त्याने वराची भूमिका केली आहे आणि दुसरा फुल मैरिज, हाफ मैरिज, नो मैरिज ज्यामध्ये त्याने वशिकरण बाबाची भूमिका केली आहे. दोन्ही हिंदी वेब सिरीज एकतर प्रतिष्ठित Amazon Prime OTT किंवा Disney Hotstar OTT वर ClickTV च्या बॅनरखाली रिलीज होतील.

 

शॅक- द डाउट !,न्यूयॉर्क ते हरिद्वार, ब्रेकिंग न्यूज,सॉरी मदर आणि भगवा हे त्याचे आगामी हिंदी फीचर फिल्म्स आहेत. या सर्व हिंदी फीचर फिल्म्समध्ये तो महत्त्वाच्या विविध व्यक्तिरेखांच्या भूमिका साकारणार आहे.

 

ग्रेपवाइनमधून आपण ऐकत आहोत की हे गाणे सर्वत्र पोहोचेल आणि वर्ष 2024 चे सुपर-डुपर हिट मोहक रोमँटिक गाणे बनेल, ज्याला सहजपणे मिलियन व्ह्यूज मिळू शकतात!

 

spot_img
RELATED ARTICLES
- Advertisment -spot_img

Most Popular

You cannot copy content of this page